22/05/2026
Mới đây nhất, đội ngũ Tân Phát chúng tôi đã hoàn thiện bàn giao thành công chiếc cầu dẫn xe nâng 11m tại Hà Nội, đáp ứng nhu cầu bốc xếp hàng hóa an toàn, nhanh chóng của khách hàng hoạt động trong lĩnh vực kho vận - logistics.
NỘI DUNG CHÍNH
|
1. Tổng quan về dự án cầu dẫn xe nâng 11m tại Hà Nội |
1. Tổng quan về dự án cầu dẫn xe nâng 11m tại Hà Nội
-
Hiện nay, thiết bị cầu dẫn xe nâng hiện đang là thiết bị không thể thiếu tại các kho xưởng, khu công nghiệp, trung tâm logistics. Cầu dẫn xe nâng giúp xe nâng dễ dàng di chuyển ra vào thùng container thực hiện bốc xếp hàng hóa nhanh chóng, tối ưu thời gian.
-
Dự án bàn giao cầu dẫn xe nâng 11m tại Hà Nội lần này được triển khai với mục đích đáp ứng nhu cầu sử dụng thực tế của khách hàng trong quá trình bốc xếp, xuất nhập hàng hóa.

Dự án cầu dẫn xe nâng 11m bàn giao tại Hà Nội
-
Sau quá trình tiếp nhận thông tin, tư vấn, đội ngũ kỹ thuật chúng tôi đã đưa ra phương án cầu dẫn xe nâng phù hợp với mặt bằng sử dụng cũng như tần suất bốc xếp hàng của doanh nghiệp.
-
Với chiều dài 11m, mẫu cầu dẫn này sở hữu độ dốc an toàn, xe nâng vận hành an toàn ngay cả khi phải vận hành liên tục trong thời gian dài. Thiết kế đạt chuẩn đồng thời cũng hạn chế rung lắc, gia tăng độ ổn định và đảm bảo an toàn tuyệt đối khi sử dụng.
2. Thông số kỹ thuật sản phẩm
| Kích thước tổng thể | 11.000 x 2.350 mm |
| Đoạn bằng | 3.000 x 2.350 mm |
| Đoạn dốc | 7.000 x 2.100mm |
| Khả năng điều chỉnh độ cao | 1.350~1.650 mm |
| Dầm chịu lực chính | Dầm 1250 |
| Các dầm chịu lực ngang | U100 |
| Mặt nhám | Chống trượt |
| Chống trượt | Thép phi gân và thép vuông đặc |
| Chân chống | Fuwa (4 chân) |
| Màu sơn | Theo tiêu chuẩn nhà sản xuất |
| Tải trọng tối đa | 10 tấn |
| Phụ kiện kèm theo | 2 sợi xích chống trượt |
| Bánh xe PU | D = 300 (4 bánh) |
| Đơn vị sản xuất | Tân Phát |
| Bảo hành | 12 tháng |

Bàn giao cầu dẫn xe nâng 11m tại Hà Nội
3. Quy trình triển khai dự án
Nhằm đảm bảo chất lượng cầu dẫn xe nâng, chúng tôi đã thực hiện triển khai dự án qua nhiều công đoạn nghiêm ngặt như sau:
-
Bước 1: Tiếp nhận nhu cầu, tư vấn giải pháp thiết kế cầu dẫn phù hợp
-
Bước 2: Lên bản vẽ thiết kế kỹ thuật cầu dẫn xe nâng 11m chi tiết
-
Bước 3: Gia công sản xuất sản phẩm cầu dẫn trực tiếp tại xưởng
-
Bước 4: Kiểm tra khả năng chịu tải, độ an toàn,...
-
Bước 5: Vận chuyển, lắp đặt hoàn thiện cầu dẫn xe nâng 11m tại Hà Nội
-
Bước 6: Bàn giao cho khách hàng sử dụng thực tế kèm đầy đủ giấy tờ liên quan.

Quy trình triển khai dự án cầu dẫn xe nâng 11m tại Hà Nội?
Dự án bàn giao cầu dẫn lần này, chúng tôi đã hoàn thiện bàn giao sản phẩm đúng tiến độ, đảm bảo đầy đủ các tiêu chuẩn trước khi đưa vào sử dụng thực tế.
4. Vì sao doanh nghiệp nên đầu tư cầu dẫn xe nâng?
Với các doanh nghiệp thường xuyên cần bốc xếp, xuất nhập hàng hóa ra vào container bằng xe nâng, sản phẩm cầu dẫn xe nâng là giải pháp vừa nâng cao hiệu suất làm việc vừa giảm thiểu tối đa rủi ro tai nạn lao động, từ đó gia tăng tính chuyên nghiệp cho doanh nghiệp.
Một số lợi ích nổi bật cầu dẫn xe nâng đem lại gồm:
-
Thời gian bốc xếp hàng hóa diễn ra nhanh chóng
-
Tăng hiệu suất vận hành của xe nâng
-
Tối ưu chi phí nhân công
-
Đảm bảo an toàn lao động
-
Phù hợp với đa dạng dòng container, kho xưởng

Vì sao doanh nghiệp nên đầu tư cầu dẫn xe nâng?
5. Đơn vị thiết kế, sản xuất cầu dẫn theo yêu cầu
Ngoài mẫu cầu dẫn xe nâng 11m được bàn giao trong dự án lần này, chúng tôi còn nhận thiết kế, sản xuất cầu dẫn xe nâng với kích thước, tải trọng phù hợp với từng nhu cầu sử dụng thực tế của mọi khách hàng.
Các dòng sản phẩm cầu dẫn xe nâng phổ biến gồm:
-
Cầu dẫn xe nâng 13m
-
Cầu dẫn xe nâng 8 tấn
-
Cầu dẫn xe nâng 10 tấn
-
Cầu dẫn container 12 tấn
-
Cầu dẫn tải trọng lớn theo yêu cầu
Tất cả các sản phẩm cầu dẫn lên container được bàn giao bởi chúng tôi đều được gia công sản xuất trực tiếp tại xưởng, đảm bảo chất lượng, độ bền bỉ cao cũng như giá thành tối ưu cho khách hàng.
Nếu quý khách hàng đang có nhu cầu cần tư vấn hay báo giá cầu dẫn chi tiết, hãy liên hệ ngay với chúng tôi qua HOTLINE: 0963 966 866 để được hỗ trợ nhanh chóng và tư vấn loại cầu dẫn phù hợp nhất với nhu cầu sử dụng.
CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ TỰ ĐỘNG TÂN PHÁT
- Địa chỉ: Vị trí 32, Liền kề 4, Khu đô thị Đại Thanh, xã Đại Thanh, TP. Hà Nội
- Hotline: 0963 966 866
- Email: tudonghoa88@gmail.com
- Website: https://tudonghoa88.com/










0 nhận xét