23/04/2026
Mới đây, Tân Phát đã hoàn thiện và bàn giao thành công dự án cầu dẫn xe nâng tại Hưng Yên, đây là một trong những hạng mục quan trọng giúp doanh nghiệp nâng cao hiệu suất bốc xếp hàng, đặc biệt khi cần xuất nhập hàng hóa với tần suất dày đặc.
NỘI DUNG CHÍNH
|
3. Những ngày gia công sản xuất tại xưởng 4. Ngày bàn giao cầu dẫn xe nâng tại Hưng Yên |
1. Tổng quan về dự án
Quý doanh nghiệp hoạt động tại Hưng Yên không yêu cầu những thiết bị có thiết kế quá phức tạp, điều mà doanh nghiệp cần là một sản phẩm bền bỉ, dễ dàng sử dụng và phù hợp với nhu cầu sử dụng thực tế.
Dựa theo nhu cầu sử dụng thực tế, chúng tôi đề xuất phương án cầu dẫn xe nâng 10 tấn, dài 13m và nhận được sự đồng ý của khách hàng:
-
Chiều dài cầu dẫn 13m giúp tạo độ dốc hợp lý, xe nâng có thể di chuyển trên mặt cầu an toàn, tiện lợi.
-
Tải trọng 10 tấn phù hợp với đa dạng các loại hàng hóa, xe nâng,...
-
Kết cấu thép I250 đảm bảo độ cứng cũng như khả năng chịu lực lâu dài của thiết bị.
-
Mặt sàn chống trượt giúp quá trình bốc xếp hàng hóa diễn ra an toàn kể cả khi trời mưa.
Sản phẩm được chúng tôi tính toán kỹ lưỡng đảm bảo dùng bền bỉ, ít hỏng hóc, tối ưu chi phí về sau.

Dự án cầu dẫn xe nâng tại Hưng Yên
2. Thông số kỹ thuật sản phẩm
Cầu dẫn xe nâng tại Hưng Yên được thiết kế, sản xuất với tiêu chuẩn kỹ thuật cao, đảm bảo chất lượng sản phẩm cũng như độ bền bỉ trong toàn bộ quá trình sử dụng:
| Kích thước tổng thể | 13.000 x 2.350 m |
| Đoạn bằng | 4.000 x 2.350 mm |
| Đoạn dốc | 8.000 x 2.100 mm |
| Khả năng điều chỉnh độ cao | 1.300~1.650 mm |
| Dầm chịu lực chính | Dầm 1250 |
| Các dầm chịu lực ngang | U100 |
| Mặt nhám | Chống trượt |
| Chống trượt | Thép phi gân và thép vuông đặc |
| Chân chống | Fuwa (4 chân) |
| Màu sơn | Theo nhà sản xuất |
| Tải trọng tối đa | 10.000kg |
| Phụ kiện | 2 sợi xích chống trượt |
| Bánh xe PU | D = 300mm (4 bánh) |

Thông số kỹ thuật cầu dẫn xe nâng 10 tấn tại Hưng Yên
3. Những ngày gia công sản xuất tại xưởng
Tại xưởng TCT Tân Phát, sản phẩm cầu dẫn xe nâng bắt đầu hình thành bởi những tấm thép thô.
Từng công đoạn cắt, hàn,... đều được đội ngũ thợ xưởng lành nghề thực hiện tỉ mỉ. Những thanh dầm lớn dần được ghép lại thành khung cầu dẫn xe nâng chính, mặt sàn thiết kế chống trượt đảm bảo độ bám cho xe nâng hàng.
Đây không phải là một sản phẩm được sản xuất hàng loạt, mỗi bộ cầu dẫn xe nâng được sở hữu “dấu ấn riêng” theo từng nhu cầu sử dụng của từng khách hàng.
Đây cũng là một trong những lý do chúng tôi luôn kiểm soát nghiêm ngặt từng chi tiết của sản phẩm.

Cầu dẫn xe nâng 10 tấn sản xuất bởi Tân Phát
4. Ngày bàn giao cầu dẫn xe nâng tại Hưng Yên
Sau khi hoàn thiện, cầu dẫn được vận chuyển đến Hưng Yên đúng tiến độ.
Sau khi sản phẩm được sản xuất hoàn thiện sẽ được vận chuyển tới Hưng Yên đúng tiến độ.
Cầu dẫn sẽ được lắp đặt hoàn thiện nhanh chóng, sau đó sẽ được kiểm tra, vận hành thử,... đảm bảo sản phẩm đạt yêu cầu và đem tới sự yên tâm cho khách hàng sử dụng.
Sản phẩm sẽ được bàn giao cho quý khách hàng sử dụng thực tế kèm hướng dẫn sử dụng, giấy tờ liên quan đầy đủ.

Bàn giao cầu dẫn xe nâng tại Hưng Yên
5. Ưu điểm nổi bật của cầu dẫn xe nâng Tân Phát
Cầu dẫn xe nâng 10 tấn 13m đem tới nhiều lợi ích thiết thực như sau:
-
Tối ưu quá trình bốc xếp hàng
-
Tiết kiệm chi phí nhân công
-
Đảm bảo an toàn lao động
-
Phù hợp sử dụng với đa dạng loại xe nâng khác nhau
-
Dễ dàng di chuyển và lắp đặt
Đặc biệt, cầu dẫn xe nâng sử dụng vật liệu thép chất lượng cao, giúp gia tăng tuổi thọ và hạn chế chi phí bảo trì về lâu dài cho doanh nghiệp.

Ưu điểm nổi bật cầu dẫn xe nâng tại Hưng Yên
6. Cam kết từ Tân Phát
Mỗi dự án được hoàn thành không chỉ là bàn giao một sản phẩm mà còn là sự cam kết đồng hành cùng khách hàng của chúng tôi:
-
Vật liệu thép chất lượng cao
-
Sản xuất sản phẩm trực tiếp tại xưởng sản xuất
-
Thiết kế tối ưu phù hợp với từng nhu cầu sử dụng thực tế
-
Hỗ trợ kỹ thuật nhanh chóng bởi đội ngũ kỹ thuật viên lành nghề
-
Bảo hành dài hạn 12 – 24 tháng
Nếu bạn đang có nhu cầu đặt mua cầu dẫn xe nâng lên container hay cần tư vấn giải pháp phù hợp, tối ưu,... hãy liên hệ ngay với chúng tôi qua HOTLINE: 0963 966 866 để được báo giá ngay nhé!
CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ TỰ ĐỘNG TÂN PHÁT
- Địa chỉ: Vị trí 32, Liền kề 4, Khu đô thị Đại Thanh, xã Đại Thanh, TP. Hà Nội
- Hotline: 0963 966 866
- Email: tudonghoa88@gmail.com
- Website: https://tudonghoa88.com/










0 nhận xét