08/05/2026
Mới đây, chúng tôi đã hoàn thiện sản xuất và bàn giao thành công cho quý khách hàng sản phẩm cầu dẫn xe nâng tại Bắc Ninh, đáp ứng nhu cầu bốc xếp hàng hóa liên tục, an toàn, giúp tối ưu hiệu suất làm việc lâu dài.
NỘI DUNG CHÍNH
|
2. Quy trình sản xuất cầu dẫn xe nâng 10 tấn |
1. Thông số kỹ thuật sản phẩm
Sản phẩm cầu dẫn xe nâng tại Bắc Ninh được thiết kế, sản xuất đáp ứng nhu cầu sử dụng thực tế của quý khách hàng:
| Kích thước tổng thể | 11.000 x 2.350 mm |
| Đoạn bằng | 3.000 x 2.350 mm |
| Đoạn dốc | 7.000 x 2.350 mm |
| 02 tấm tiếp đất | 1000x750mm |
| Khả năng điều chỉnh độ cao | 1.350 ~ 1.650 mm |
| Dầm chịu lực chính | Dầm I250 |
| Các dầm chịu lực ngang | U120 |
| Mặt nhám chống trượt | 4-5mm |
| Chống trượt | Thép phi gân và thép vuông đặc |
| Chân chống | Fuwa (4 chân) |
| Màu sơn | Theo tiêu chuẩn nhà sản xuất |
| Tải trọng tối đa | 10 tấn |
| Phụ kiện kèm theo | 2 sợi xích chống trượt |
| Bánh xe PU | D=300 mm (4 bánh) |

Cầu dẫn xe nâng tại Bắc Ninh
2. Quy trình sản xuất cầu dẫn xe nâng 10 tấn
Ngay sau khi tiếp nhận yêu cầu từ phía quý khách hàng hoạt động tại Bắc Ninh, đội ngũ Tân Phát chúng tôi đã tiến hành tư vấn, khảo sát và lên phương án thiết kế sản phẩm phù hợp, tối ưu nhất.
Bước 1: Khảo sát, tư vấn
-
Những yếu tố cần được đánh giá bao gồm: loại xe nâng khách hàng hay sử dụng, tải trọng hàng hóa thường xuyên cần bốc xếp, dòng xe container, xe tải, tần suất làm việc mỗi ngày cũng như mặt bằng sử dụng cầu dẫn.
-
Sau quá trình trao đổi với khách hàng, phương án cầu dẫn xe nâng 10 tấn, 11m đã được lựa chọn nhằm đảm bảo độ dốc phù hợp cũng như độ an toàn cho xe nâng hàng hóa di chuyển trên mặt cầu.
Bước 2: Gia công khung thép
-
Toàn bộ khung cầu dẫn được gia công bởi thép chịu lực chất lượng cao. Các mối hàn được hàn tỉ mỉ, cẩn thận đảm bảo gia tăng độ bền bỉ, chịu tải lâu dài.
-
Bề mặt cầu được thiết kế chống trượt giúp xe nâng di chuyển êm mượt, ổn định ngay cả trong môi trường ẩm ướt, nhiều bụi bẩn.
Bước 3: Sơn hoàn thiện
-
Hoàn thiện phần cơ khí, sản phẩm sẽ được sơn chống gỉ nhằm gia tăng tuổi thọ sản phẩm cũng như gia tăng tính thẩm mỹ.

Quy trình sản xuất cầu dẫn xe nâng 10 tấn
Bước 4: Kiểm tra hoàn thiện
Trước khi tiến hành bàn giao, cầu dẫn xe nâng được kiểm tra kỹ lưỡng về:
-
Khả năng chịu tải
-
Độ ổn định của sản phẩm
-
Hệ thống chân chống
-
Độ an toàn khi vận hành
-
Khả năng di chuyển
Việc kiểm tra nghiêm ngặt giúp đảm bảo cầu dẫn xe nâng đạt tiêu chuẩn chất lượng trước khi vận chuyển, bàn giao cho quý khách hàng sử dụng thực tế.
3. Vận chuyển, bàn giao cầu dẫn xe nâng tại Bắc Ninh
-
Sau quá trình sản xuất, kiểm tra nghiêm ngặt, cầu dẫn xe nâng sẽ được vận chuyển tới địa điểm lắp đặt tại Bắc Ninh.
-
Sản phẩm sẽ được lắp đặt hoàn thiện nhanh chóng, an toàn, đúng kỹ thuật và được kiểm tra chất lượng cũng như khả năng vận hành thực tế trước khi bàn giao cho khách hàng.
-
Xe nâng hàng hóa di chuyển lên xuống container ổn định, không rung lắc, đảm bảo đáp ứng nhu cầu bốc xếp hàng hóa liên tục trong môi trường làm việc cường độ cao.
-
Khách hàng đánh giá cao về chất lượng của sản phẩm cầu dẫn xe nâng được bàn giao cũng như tiến độ thực hiện dự án của chúng tôi.
>> THAM KHẢO:
- Dự Án Bàn Giao Cầu Dẫn Xe Nâng Tại Hà Tĩnh
- Bàn Giao Cầu Dẫn Xe Nâng Tại CCN An Xá, Ninh Bình
- Hoàn Thiện Dự Án Cầu Dẫn Xe Nâng Tại Hưng Yên

Vận chuyển, bàn giao cầu dẫn xe nâng tại Bắc Ninh
4. Cam kết chất lượng cầu dẫn xe nâng
Mỗi sản phẩm cầu dẫn xe nâng trước khi được chúng tôi bàn giao tới tay khách hàng, đều được chú trọng từ bước đầu tư vấn, thiết kế, lựa chọn vật liệu sản xuất, gia công sản xuất cho tới kiểm tra kỹ thuật cuối cùng.
Tân Phát chúng tôi luôn hướng tới:
-
Chất lượng bền bỉ
-
An toàn vận hành
-
Đúng tải trọng yêu cầu
-
Gia công chắc chắn
-
Hỗ trợ kỹ thuật nhanh chóng
Nhờ đó mà sản phẩm đáp ứng tốt nhu cầu sử dụng thực tế của đa dạng doanh nghiệp.

Dự án cầu dẫn xe nâng tại Bắc Ninh
Nếu doanh nghiệp bạn đang có nhu cầu tìm kiếm giải pháp hỗ trợ xe nâng hàng hóa lên xuống container an toàn, đạt hiệu suất cao và tối ưu chi phí, hãy liên hệ ngay với chúng tôi qua HOTLINE: 0963 966 866 để được tư vấn, nhận báo giá kèm nhiều ưu đãi sớm nhất nhé!
CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ TỰ ĐỘNG TÂN PHÁT
- Địa chỉ: Vị trí 32, Liền kề 4, Khu đô thị Đại Thanh, xã Đại Thanh, TP. Hà Nội
- Hotline: 0963 966 866
- Email: tudonghoa88@gmail.com
- Website: https://tudonghoa88.com/










0 nhận xét